Fara í efni
Öll dagskráin 03. þriðjudagur 04. miðvikudagur 05. fimmtudagur 06. föstudagur 07. laugardagur 08. sunnudagur
3.- 8. september
kl. 18:00
Vallargata 14
þriðjudagur 3. september
kl. 19:30-21:00
Hljómahöll
miðvikudagur 4. september
kl. 16:30-17:30
Skrúðgarðurinn við Suðurgötu
miðvikudagur 4. september
kl. 19:30-21:00
Hótel Keflavík
miðvikudagur 4. september
kl. 20:00-23:00
Stapi, Hljómahöll
miðvikudagur 4. september
kl. 20:00-23:30
Paddys Beach Pub
fimmtudagur 5. september
kl. 12:15-12:45
Ráðhús, Tjarnargötu 12
fimmtudagur 5. september
kl. 13:00-14:00
fimmtudagur 5. september
kl. 14:00-15:00
Sundmiðstöðin Keflavík
5.- 8. september
kl. 17:00
Park Inn Hótel, Hafnargata 57
fimmtudagur 5. september
kl. 17:00-19:00
Aðstaða skotdeildarinnar, Sundmiðstöðin Keflavík
fimmtudagur 5. september
kl. 18:00-20:00
Duus Safnahús, Duusgata 2-8
fimmtudagur 5. september
kl. 18:00-22:00
Hafnargata
fimmtudagur 5. september
kl. 19:00-21:00
Sundmiðstöð Reykjanesbæjar við Sunnubraut
5.- 8. september
kl. 19:00
Fischershúsið, Hafnargötu 2
fimmtudagur 5. september
kl. 21:00-23:00
Andrews leikhúsið Ásbrú
fimmtudagur 5. september
kl. 21:00-23:00
Stapi, Hljómahöll
fimmtudagur 5. september
kl. 22:00-00:00
Hafnargata 19
föstudagur 6. september
kl. 07:00-10:00
Sundmiðstöðin Keflavík
6.- 8. september
kl. 12:00
Hafnargata 54
6.- 8. september
kl. 13:00
Njarðarbraut 2
föstudagur 6. september
kl. 17:00-19:00
Hringbraut, 230, Vogar, Reykjanesbær, Reykjanes
föstudagur 6. september
kl. 17:00-19:00
Hafnargata 88
föstudagur 6. september
kl. 17:00-17:40
Bakkavegur 18, 230, Keflavík, Reykjanesbær, Reykjanes
föstudagur 6. september
kl. 18:00-18:30
Hafnargata 30
föstudagur 6. september
kl. 18:30-19:00
Hafnargata 30
föstudagur 6. september
kl. 19:00-21:00
Ath. breytt staðsetning. Hafnargata 30, við Götupartýið
6.- 8. september
kl. 19:00
Keilisbraut 755 (Ásbrú)
föstudagur 6. september
kl. 19:30-21:00
Á mótum Hafnargötu og Tjarnargötu
föstudagur 6. september
kl. 21:00-05:00
Paddys Beach Pub
föstudagur 6. september
kl. 21:00-23:00
Gamli bærinn
föstudagur 6. september
kl. 21:00-22:30
Norðurvellir 8, 230, Keflavík
föstudagur 6. september
kl. 23:45-03:00
Ráin, Hafnargata 19
laugardagur 7. september
kl. 10:00-13:00
Sunnubraut, 230, Vogar, Keflavík, Reykjanesbær, Reykjanes
laugardagur 7. september
kl. 10:30-11:30
Stapi, Hljómahöll
laugardagur 7. september
kl. 10:30-12:00
Íþróttaakademían, fyrirlestrarsalur, Afreksbraut
7.- 8. september
kl. 11:00
Sunnubraut
laugardagur 7. september
kl. 11:00-12:00
Háholt, Keflavík
laugardagur 7. september
kl. 11:00-14:00
Túnið á hátíðarsvæði
laugardagur 7. september
kl. 11:00-16:00
Grindavík, Grindavíkurbær, Reykjanes
laugardagur 7. september
kl. 12:00-20:00
Kirkjuvegur 28
laugardagur 7. september
kl. 13:30-14:30
Hafnargata
laugardagur 7. september
kl. 14:30-15:30
Götupartý, Hafnargata 30
laugardagur 7. september
kl. 14:30-16:00
Fischershúsið, Hafnargötu 2
laugardagur 7. september
kl. 14:30-16:30
Hafnargata 88
laugardagur 7. september
kl. 14:30-17:00
Duusgata 2
laugardagur 7. september
kl. 14:30-17:00
Útisvið, hátíðarsvæði
laugardagur 7. september
kl. 15:00-16:00
Hafnargata
laugardagur 7. september
kl. 17:00-18:00
Hafnargata 30
laugardagur 7. september
kl. 20:00-22:00
Götupartý, Hafnargata 30
laugardagur 7. september
kl. 20:30-23:00
Hafnargata
laugardagur 7. september
kl. 22:30-23:00
Hafnargata
laugardagur 7. september
kl. 23:00-03:30
Hafnargata 19
sunnudagur 8. september
kl. 07:00-15:00
Garður, Sveitarfélagið Garður, Reykjanes
sunnudagur 8. september
kl. 13:00-17:00
Hafnir
sunnudagur 8. september
kl. 15:00-16:30
Hafnir, Reykjanesbær
sunnudagur 8. september
kl. 16:00-18:30
Stapi, Hljómahöll
sunnudagur 8. september
kl. 16:00-17:00
Guðnýjarbraut 21, 260, Innri-Njarðvík
sunnudagur 8. september
kl. 20:00-22:30
Stapi, Hljómahöll